Đặc điểm: Ngoại hình tinh tế, khả năng chống va đập, chống thấm nước và chống ăn mòn tốt, bộ dụng cụ lắp đặt tiêu chuẩn kèm cột đỡ, kích thước tối ưu, được thiết kế với công nghệ băng thông rộng, độ khuếch đại trung bình, tỷ số sóng đứng thấp.
Ứng dụng: Hệ thống GSM/ CDMA/ DCS/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN/ Wi-Fi
Hãy làm theo các bước sau để lắp đặt ăng-ten với cột đỡ, điều chỉnh góc nghiêng của ăng-ten, siết chặt bu lông, ốc vít và đai ốc. (1) Bộ giá đỡ hình chữ L: căn chỉnh bu lông ăng-ten, đặt vòng đệm phẳng, móc lò xo, nắp vít lần lượt, sau đó siết chặt đai ốc. (2) Thanh ren hình chữ U M6 luồn qua bộ giá đỡ hình chữ L có răng cưa, giữ ăng-ten bằng cột có đường kính 35-50mm, sau đó siết chặt đai ốc. (3) Để có tín hiệu tốt nhất, điều chỉnh góc nghiêng của ăng-ten thông qua vị trí lỗ của bộ giá đỡ hình chữ L, sau đó siết chặt tất cả các đai ốc và bịt kín đầu nối ăng-ten. (4) Chiều cao lắp đặt phải cao hơn 3 mét so với mặt đất, đồng thời khu vực xung quanh nơi lắp đặt không nên có các tòa nhà cao tầng và các vật kim loại lớn. Nói tóm lại, phải là khu đất thoáng đãng.
| Mục | Thông số kỹ thuật |
| Dải tần số | 698~960MHz/1710~2700MHz |
| Nhận được | 7/10dBi |
| VSWR | ≤2.0/ ≤1.5 |
| Trở kháng đầu vào | 50Ω |
| Phân cực | Thẳng đứng |
| Chiều rộng dầm ngang | 70°/60° |
| Chiều rộng dầm dọc | 55°/45° |
| Công suất tối đa | 50W |
| Loại đầu nối | N-Nữ |
| Kích thước | 230X210X44mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+60℃ |
| Màu sắc | Trắng |
| Lắp đặt | Gắn tường |
| Bảo vệ chống sét | Nối đất DC |
Hướng dẫn lắp đặt cáp siêu mềm N hoặc 7/16 hoặc 4310 1/2″
Cấu trúc của đầu nối: ( Hình 1 )
A. đai ốc phía trước
Đai ốc B. phía sau
C. gioăng

Kích thước bóc tách được thể hiện trong sơ đồ (Hình 2), cần chú ý trong quá trình bóc tách:
1. Mặt cuối của dây dẫn bên trong cần được vát cạnh.
2. Loại bỏ các tạp chất như cặn đồng và gờ trên bề mặt đầu cáp.

Lắp ráp bộ phận bịt kín: Vặn bộ phận bịt kín vào dọc theo dây dẫn ngoài của cáp như hình minh họa (Hình 3).

Lắp ráp đai ốc phía sau (Hình 3).

Kết hợp đai ốc trước và sau bằng cách vặn như trong sơ đồ (Hình (5)
1. Trước khi vặn, hãy bôi một lớp mỡ bôi trơn lên vòng đệm cao su.
2. Giữ chặt đai ốc phía sau và dây cáp, vặn thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Dùng cờ lê vặn chặt thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Việc lắp ráp đã hoàn tất.
