Bộ ghép định hướng băng rộng Telsto cung cấp khả năng ghép nối phẳng giữa hai đường tín hiệu theo một hướng duy nhất (được gọi là định hướng). Chúng thường bao gồm một đường dây phụ được ghép nối điện với đường dây chính. Một đầu của đường dây phụ được gắn cố định với một điện trở đầu cuối phù hợp. Độ lệch định hướng (sự khác biệt giữa độ ghép nối theo một hướng so với hướng khác) xấp xỉ 20 dB đối với các bộ ghép định hướng. Bộ ghép định hướng được sử dụng khi cần tách một phần tín hiệu hoặc kết hợp hai tín hiệu. Telsto cung cấp các bộ ghép định hướng băng hẹp và băng không dây với độ lệch ghép nối từ 3 dB đến 50 dB hoặc hơn.
| Đặc tính điện | |
| Đặc tính trở kháng | 50 Ohm |
| Dải tần số | 698-2700 MHz |
| Công suất tối đa | 300W |
| Sự cách ly | ≥26 dB |
| Mất mát chèn | ≤1,7 dB |
| VSWR | ≤1,25 |
| Loại đầu nối | N-Nữ |
| Số lượng đầu nối | 3 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30-+55℃ |
| Ứng dụng | IP65 |
| Mức độ ghép nối, dB | 6 |
| Hệ số ghép nối, dB | 6,0±1,0 |
| Khối lượng tịnh, Kg | 0,36 |
| Độ ẩm | Từ 0 đến 95% |
| IMD3, dBc@+43DbMX2 | ≤-150 |
Hướng dẫn lắp đặt cáp siêu mềm N hoặc 7/16 hoặc 4310 1/2″
Cấu trúc của đầu nối: ( Hình 1 )
A. đai ốc phía trước
Đai ốc B. phía sau
C. gioăng

Kích thước bóc tách được thể hiện trong sơ đồ (Hình 2), cần chú ý trong quá trình bóc tách:
1. Mặt cuối của dây dẫn bên trong cần được vát cạnh.
2. Loại bỏ các tạp chất như cặn đồng và gờ trên bề mặt đầu cáp.

Lắp ráp bộ phận bịt kín: Vặn bộ phận bịt kín vào dọc theo dây dẫn ngoài của cáp như hình minh họa (Hình 3).

Lắp ráp đai ốc phía sau (Hình 3).

Kết hợp đai ốc trước và sau bằng cách vặn như trong sơ đồ (Hình (5)
1. Trước khi vặn, hãy bôi một lớp mỡ bôi trơn lên vòng đệm cao su.
2. Giữ chặt đai ốc phía sau và dây cáp, vặn thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Dùng cờ lê vặn chặt thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Việc lắp ráp đã hoàn tất.
