Đặc trưng
◆ Dải tần rộng 698-4000MHz
◆ Phạm vi phủ sóng 2G/3G/4G/LTE/5G
◆ Nhiễu xuyên điều biến thụ động thấp
◆ VSWR thấp & tổn hao chèn thấp
◆ Khả năng cách điện cao, sử dụng trong nhà và ngoài trời, đạt chuẩn IP65
◆ Được sử dụng rộng rãi cho các giải pháp trong tòa nhà
◆ Độ định hướng/Cách ly cao
◆ Công suất định mức 300W mỗi đầu vào, độ tin cậy cao
◆ Suy hao chèn thấp, VSWR thấp, PIM (IM3) thấp
| Đặc tính điện | |
| Đặc tính trở kháng | 50 Ohm |
| Dải tần số | 698-2700 MHz |
| Công suất tối đa | 300W |
| Sự cách ly | ≥27 dB |
| Sự mất mát | ≤3,5 dB |
| VSWR | ≤1,25 |
| Rigpple trong băng tần | ≤0,5 |
| IMD3, dBc@+43DbMX2 | ≤-150 |
| Loại đầu nối | N-Nữ |
| Số lượng đầu nối | 4 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30-+55℃ |
| Ứng dụng | Trong nhà |
Hướng dẫn lắp đặt cáp siêu mềm N hoặc 7/16 hoặc 4310 1/2″
Cấu trúc của đầu nối: ( Hình 1 )
A. đai ốc phía trước
Đai ốc B. phía sau
C. gioăng

Kích thước bóc tách được thể hiện trong sơ đồ (Hình 2), cần chú ý trong quá trình bóc tách:
1. Mặt cuối của dây dẫn bên trong cần được vát cạnh.
2. Loại bỏ các tạp chất như cặn đồng và gờ trên bề mặt đầu cáp.

Lắp ráp bộ phận bịt kín: Vặn bộ phận bịt kín vào dọc theo dây dẫn ngoài của cáp như hình minh họa (Hình 3).

Lắp ráp đai ốc phía sau (Hình 3).

Kết hợp đai ốc trước và sau bằng cách vặn như trong sơ đồ (Hình (5)
1. Trước khi vặn, hãy bôi một lớp mỡ bôi trơn lên vòng đệm cao su.
2. Giữ chặt đai ốc phía sau và dây cáp, vặn thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Dùng cờ lê vặn chặt thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Việc lắp ráp đã hoàn tất.
