Đặc điểm: Ngoại hình tinh tế, phù hợp để lắp đặt trên trần nhà thông thường, dải tần rộng, sóng đứng thấp, khả năng chống nhiễu mạnh.
Ứng dụng: Hệ thống GSM/ CDMA/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN phủ sóng đa hướng trong nhà
| Thông số kỹ thuật cơ khí | |
| Kích thước | 204X115mm |
| Cân nặng | 0,5 kg |
| Vật liệu tản nhiệt | Đồng thau mạ bạc |
| Vật liệu vỏ bọc radar | ABS |
| Màu vòm radar | màu trắng ngà |
| Độ ẩm hoạt động | < 95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~55 ℃ |
| Thông số kỹ thuật điện | |
| Dải tần số | 806-960MHz 1710-2500MHz 2500-2700MHz |
| Nhận được | 2dBi±0,5 4dBi±1 4dBi ±1 |
| VSWR | ≤1,4 |
| Phân cực | Thẳng đứng |
| Độ tròn của mẫu, dB | ±1 ±1 ±1.5 |
| Chiều rộng dầm dọc | 85 55 50 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | ≤-140 |
| Trở kháng đầu vào | 50Ω |
| Công suất đầu vào tối đa | 50W |
| Đầu nối | Nữ |
Hướng dẫn lắp đặt cáp siêu mềm N hoặc 7/16 hoặc 4310 1/2″
Cấu trúc của đầu nối: ( Hình 1 )
A. đai ốc phía trước
Đai ốc B. phía sau
C. gioăng

Kích thước bóc tách được thể hiện trong sơ đồ (Hình 2), cần chú ý trong quá trình bóc tách:
1. Mặt cuối của dây dẫn bên trong cần được vát cạnh.
2. Loại bỏ các tạp chất như cặn đồng và gờ trên bề mặt đầu cáp.

Lắp ráp bộ phận bịt kín: Vặn bộ phận bịt kín vào dọc theo dây dẫn ngoài của cáp như hình minh họa (Hình 3).

Lắp ráp đai ốc phía sau (Hình 3).

Kết hợp đai ốc trước và sau bằng cách vặn như trong sơ đồ (Hình (5)
1. Trước khi vặn, hãy bôi một lớp mỡ bôi trơn lên vòng đệm cao su.
2. Giữ chặt đai ốc phía sau và dây cáp, vặn thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Dùng cờ lê vặn chặt thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Việc lắp ráp đã hoàn tất.
