806-960 MHz & 1710-2700 MHz
Phân cực dọc
Sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời
Lắp đặt trên tường hoặc lắp đặt trên ống
Ngoại hình tinh tế, khả năng chống va đập, chống thấm nước và chống ăn mòn tốt, bộ dụng cụ lắp đặt tiêu chuẩn kèm cột đỡ, kích thước tối ưu, được thiết kế với công nghệ băng thông rộng, độ khuếch đại trung bình, tỷ số sóng đứng thấp.
Ứng dụng: Hệ thống GSM/ CDMA/ DCS/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN/ Wi-Fi
Hãy làm theo các bước sau để lắp đặt ăng-ten với cột đỡ, điều chỉnh góc nghiêng của ăng-ten, siết chặt bu lông, ốc vít và đai ốc. (1) Bộ giá đỡ hình chữ L: căn chỉnh bu lông ăng-ten, đặt vòng đệm phẳng, móc lò xo, nắp vít lần lượt, sau đó siết chặt đai ốc. (2) Thanh ren hình chữ U M6 luồn qua bộ giá đỡ hình chữ L có răng cưa, giữ ăng-ten bằng cột có đường kính 35-50mm, sau đó siết chặt đai ốc. (3) Để có tín hiệu tốt nhất, điều chỉnh góc nghiêng của ăng-ten thông qua vị trí lỗ của bộ giá đỡ hình chữ L, sau đó siết chặt tất cả các đai ốc và bịt kín đầu nối ăng-ten. (4) Chiều cao lắp đặt phải cao hơn 3 mét so với mặt đất, đồng thời khu vực xung quanh nơi lắp đặt không nên có các tòa nhà cao tầng và các vật kim loại lớn. Nói tóm lại, phải là khu đất thoáng đãng.
Đặc trưng:
● Ngoại hình tinh tế
● Khả năng phòng thủ tốt, chống va đập, chống thấm nước, chống ăn mòn, v.v.
| Thông số kỹ thuật cơ khí | |
| Kích thước | 445*210*65 |
| Cân nặng | 1 kg |
| Vật liệu tản nhiệt | Đồng |
| Vật liệu vỏ bọc radar | ABS |
| Màu vòm radar | màu trắng ngà |
| Độ ẩm tương đối | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~60 ℃ |
| Bộ dụng cụ lắp đặt | Lắp đặt trên tường và lắp đặt trên ống |
| Thông số kỹ thuật điện | |
| Dải tần số | 806-960MHz 1710-2700MHz |
| Nhận được | 10dBi 12dBi |
| VSWR | ≤1,5:1 |
| Phân cực | Thẳng đứng |
| Độ rộng chùm tia ở mức công suất một nửa | H:65/50° V:55/40° |
| Tỷ lệ trước sau | 20 dB |
| Trở kháng đầu vào | 50Ω |
| Công suất đầu vào tối đa | 50W |
| Bảo vệ chống sét | Nối đất DC |
| Đầu nối | Nữ |
Hướng dẫn lắp đặt cáp siêu mềm N hoặc 7/16 hoặc 4310 1/2″
Cấu trúc của đầu nối: ( Hình 1 )
A. đai ốc phía trước
Đai ốc B. phía sau
C. gioăng

Kích thước bóc tách được thể hiện trong sơ đồ (Hình 2), cần chú ý trong quá trình bóc tách:
1. Mặt cuối của dây dẫn bên trong cần được vát cạnh.
2. Loại bỏ các tạp chất như cặn đồng và gờ trên bề mặt đầu cáp.

Lắp ráp bộ phận bịt kín: Vặn bộ phận bịt kín vào dọc theo dây dẫn ngoài của cáp như hình minh họa (Hình 3).

Lắp ráp đai ốc phía sau (Hình 3).

Kết hợp đai ốc trước và sau bằng cách vặn như trong sơ đồ (Hình (5)
1. Trước khi vặn, hãy bôi một lớp mỡ bôi trơn lên vòng đệm cao su.
2. Giữ chặt đai ốc phía sau và dây cáp, vặn thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Dùng cờ lê vặn chặt thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Việc lắp ráp đã hoàn tất.
