Ăng-ten/ Trạm gốc/ Phát sóng/ Lắp ráp cáp/ Di động/ Linh kiện/ Thiết bị đo lường/ Vô tuyến vi sóng/ Hàng không quân sự
PCS/Radar/Radio/Satcom/Bảo vệ chống sét lan truyền WLAN
1. Chúng tôi cũng nhận sản xuất các sản phẩm đặc biệt theo yêu cầu của khách hàng. Chỉ cần cho chúng tôi xem bản vẽ, mẫu hoặc các chi tiết cần chỉ định, chúng tôi sẽ sản xuất theo yêu cầu đó, hoặc vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật cụ thể như IMD, VSWR, lớp mạ, v.v.
2. Có thể cung cấp mẫu.
3. Chúng tôi sẽ trả lời yêu cầu của bạn trong vòng 24 giờ.

Người mẫu:TEL-NMA.12S-RFC
Sự miêu tả
Đầu nối góc N đực cho cáp siêu mềm 1/2″
| Vật liệu và lớp mạ | |
| Liên hệ trung tâm | Mạ đồng thau / mạ bạc |
| Vật liệu cách điện | PTFE |
| Thân máy & Dây dẫn ngoài | Đồng thau / hợp kim mạ hợp kim ba lớp |
| Gioăng | Cao su silicon |
| Đặc tính điện | |
| Đặc tính trở kháng | 50 Ohm |
| Dải tần số | DC~3 GHz |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Độ bền điện môi | ≥2500 V rms |
| Điện trở tiếp xúc trung tâm | ≤1,0 mΩ |
| Điện trở tiếp xúc bên ngoài | ≤0,2 mΩ |
| Mất mát chèn | ≤0,12dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Chống thấm nước | IP67 |
Hướng dẫn lắp đặt cáp siêu mềm N hoặc 7/16 hoặc 4310 1/2″
Cấu trúc của đầu nối: ( Hình 1 )
A. đai ốc phía trước
Đai ốc B. phía sau
C. gioăng

Kích thước bóc tách được thể hiện trong sơ đồ (Hình 2), cần chú ý trong quá trình bóc tách:
1. Mặt cuối của dây dẫn bên trong cần được vát cạnh.
2. Loại bỏ các tạp chất như cặn đồng và gờ trên bề mặt đầu cáp.

Lắp ráp bộ phận bịt kín: Vặn bộ phận bịt kín vào dọc theo dây dẫn ngoài của cáp như hình minh họa (Hình 3).

Lắp ráp đai ốc phía sau (Hình 3).

Kết hợp đai ốc trước và sau bằng cách vặn như trong sơ đồ (Hình (5)
1. Trước khi vặn, hãy bôi một lớp mỡ bôi trơn lên vòng đệm cao su.
2. Giữ chặt đai ốc phía sau và dây cáp, vặn thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Dùng cờ lê vặn chặt thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Việc lắp ráp đã hoàn tất.
