Dây cáp quang Telsto bao gồm thân ngoài bằng polymer và cụm bên trong được trang bị cơ chế căn chỉnh chính xác. Vui lòng tham khảo sơ đồ ở trên để biết thông tin về kích thước. Các bộ chuyển đổi này được chế tạo chính xác và sản xuất theo các thông số kỹ thuật khắt khe. Sự kết hợp giữa ống căn chỉnh bằng đồng gốm/phốt pho và vỏ polymer được đúc chính xác mang lại hiệu suất cơ học và quang học ổn định lâu dài.
1. Giá cả cạnh tranh
2. Tỷ lệ mất mô cấy ghép thấp & PDL
3. Được kiểm định và thử nghiệm tại nhà máy
4. Các tùy chọn cáp quang: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và cáp quang PM Panda.
5. Các tùy chọn đầu nối: FC/SC/LC/ST/MU/E2000/MT-RJ/MPO/MTP
6. Các tùy chọn đánh bóng: PC/UPC/APC
7. Đầu nối đặc trưng với vòng đệm sứ
1. Mạng truy cập
2. Hệ thống Viễn thông/CATV
3.FTTx
| Đường kính ngoài của sợi quang | Có các kích thước φ0.9mm, φ2.0mm, φ3.0mm. |
| Mất mát chèn | ≤0,2dB |
| Lợi nhuận | PC ≥ 40dB, UPC ≥ 50dB, APC ≥ 60dB |
| Kiểm tra khả năng hoán đổi | ≤0,2dB |
| Kiểm tra rung động | ≤0,1dB (10-60Hz, biên độ 1,5mm) |
| Kiểm tra độ bền kéo | ≤0,1dB (điện áp 0-15Hg, ngoại trừ sợi quang φ0,9mm) |
| Thử nghiệm nhiệt độ cao | ≤0,2dB (+85℃, liên tục trong 100 giờ) |
| Thử nghiệm ở nhiệt độ thấp | ≤0,2dB (-40℃, liên tục trong 100 giờ) |
| Thử nghiệm chu kỳ nhiệt độ | ≤0,2dB (-40℃ đến +85℃, sau 5 chu kỳ) |
| Kiểm tra độ ẩm | ≤0,2dB (+25℃ đến +65℃, độ ẩm tương đối 93%, sau 100 giờ) |
|
Đầu nối thông dụng | SC (đầu nối tiêu chuẩn)/LC (đầu nối dạng nhỏ)/FC (đầu nối có vòng kẹp)/ST (đầu nối đầu thẳng) |