1. Những đặc điểm này là điển hình nhưng có thể không áp dụng cho tất cả các loại đầu nối.
2. Dịch vụ OEM và ODM đều có sẵn.
| Đầu nối đực/cái 4.3-10 cho cáp RF mềm 1/2 inch | TEL-4310M/F.12-RFC |
| Đầu nối đực/cái 4.3-10 cho cáp RF siêu mềm 1/2 inch | TEL-4310M/F.12S-RFC |
| Đầu nối góc vuông đực/cái 4.3-10 cho cáp RF mềm 1/2 inch | TEL-4310M/FA.12-RFC |
| Đầu nối góc vuông đực/cái 4.3-10 cho cáp RF siêu linh hoạt 1/2 inch | TEL-4310M/FA.12S-RFC |
| Đầu nối đực/cái 4.3-10 cho cáp RF siêu mềm 3/8". | TEL-4310M/F.38S-RFC |
| Đầu nối Mini DIN Male 4.1-9.5 dành cho cáp superflex 3/8" | TEL-4195-3/8S-RFC |
| Đầu nối đực/cái 4.3-10 cho cáp RF mềm 7/8" | TEL-4310M/F.78-RFC |
| Đầu nối đực 4.3-10 cho cáp siêu mềm 1/4" | TEL-4310M.14S-RFC |
| 4.3-10 Đầu nối đực cho cáp LMR400 | TEL-4310M.LMR400-RFC |

Người mẫu:TEL-4310MA.12S-RFC
Sự miêu tả
Đầu nối góc vuông đực 4.3-10 cho cáp siêu mềm 1/2″
| Vật liệu và lớp mạ | |
| Liên hệ trung tâm | Mạ đồng thau / mạ bạc |
| Vật liệu cách điện | PTFE |
| Thân máy & Dây dẫn ngoài | Đồng thau / hợp kim mạ hợp kim ba lớp |
| Gioăng | Cao su silicon |
| Đặc tính điện | |
| Đặc tính trở kháng | 50 Ohm |
| Dải tần số | DC~6 GHz |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Độ bền điện môi | ≥2500 V rms |
| Điện trở tiếp xúc trung tâm | ≤1,0mΩ |
| Điện trở tiếp xúc bên ngoài | ≤1,0 mΩ |
| Mất mát chèn | ≤0,15dB |
| VSWR | ≤1.15@3.0GHz |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~85℃ |
| Chống thấm nước | IP67 |
Hướng dẫn lắp đặt cáp siêu mềm N hoặc 7/16 hoặc 4310 1/2″
Cấu trúc của đầu nối: ( Hình 1 )
A. đai ốc phía trước
Đai ốc B. phía sau
C. gioăng

Kích thước bóc tách được thể hiện trong sơ đồ (Hình 2), cần chú ý trong quá trình bóc tách:
1. Mặt cuối của dây dẫn bên trong cần được vát cạnh.
2. Loại bỏ các tạp chất như cặn đồng và gờ trên bề mặt đầu cáp.

Lắp ráp bộ phận bịt kín: Vặn bộ phận bịt kín vào dọc theo dây dẫn ngoài của cáp như hình minh họa (Hình 3).

Lắp ráp đai ốc phía sau (Hình 3).

Kết hợp đai ốc trước và sau bằng cách vặn như trong sơ đồ (Hình (5)
1. Trước khi vặn, hãy bôi một lớp mỡ bôi trơn lên vòng đệm cao su.
2. Giữ chặt đai ốc phía sau và dây cáp, vặn thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Dùng cờ lê vặn chặt thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Việc lắp ráp đã hoàn tất.
