Ăng-ten/ Trạm gốc/ Phát sóng/ Lắp ráp cáp/ Di động/ Linh kiện/ Thiết bị đo lường/ Vô tuyến vi sóng/ Hàng không quân sự
PCS/Radar/Radio/Satcom/Bảo vệ chống sét lan truyền WLAN
Đầu nối góc vuông N đực cho 1/2 LCF
| Giao diện | |||
| Theo | IEC 60169-16 | ||
| Điện | |||
| Trở kháng đặc trưng | 50 ohm | ||
| Dải tần số | DC-11GHz | ||
| VSWR | VSWR≤1.10(3.0G) | ||
| PIM3 | ≤-160dBc@2x20w | ||
| Điện áp chịu đựng điện môi | ≥2500V RMS, 50Hz, ở mực nước biển | ||
| Điện trở tiếp xúc | Điện trở tiếp xúc trung tâm ≤1mΩ Điện trở tiếp xúc ngoài ≤1mΩ | ||
| Điện trở môi chất | ≥5000MΩ | ||
| Cơ khí | |||
| Độ bền | Chu kỳ giao phối ≥500 chu kỳ | ||
| Vật liệu và lớp mạ | |||
| Vật liệu | mạ | ||
| Thân hình | Thau | Hợp kim ba thành phần | |
| Vật liệu cách điện | PTFE | - | |
| Nhạc trưởng trung tâm | Đồng thiếc phốt pho | Ag | |
| Gioăng | Cao su silicon | - | |
| Khác | Thau | Ni | |
| Môi trường | |||
| Phạm vi nhiệt độ | -40℃~+85℃ | ||
| Tuân thủ Rosh | Tuân thủ đầy đủ tiêu chuẩn ROHS. | ||
Hỏi: Bạn có nhận làm theo yêu cầu riêng không?
A: Vâng, chúng tôi sản xuất sản phẩm theo yêu cầu của khách hàng.
Hỏi: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Thông thường chúng tôi luôn có sẵn hàng nên giao hàng nhanh chóng. Đối với các đơn hàng số lượng lớn, thời gian giao hàng sẽ tùy thuộc vào nhu cầu.
Hỏi: Phương thức vận chuyển là gì?
A: Chúng tôi cung cấp các phương thức vận chuyển linh hoạt tùy theo nhu cầu khẩn cấp của khách hàng, chẳng hạn như DHL, UPS, Fedex, TNT, vận chuyển bằng đường hàng không hoặc đường biển đều được chấp nhận.
Hỏi: Chúng tôi có thể in logo hoặc tên công ty của mình lên sản phẩm hoặc bao bì của các bạn không?

Người mẫu:TEL-NMA.12-RFC
Sự miêu tả:
Đầu nối góc N đực dành cho cáp đồng trục mềm 1/2″
| Vật liệu và lớp mạ | |
| Liên hệ trung tâm | Mạ đồng thau / mạ bạc |
| Vật liệu cách điện | PTFE |
| Thân máy & Dây dẫn ngoài | Đồng thau / hợp kim mạ hợp kim ba lớp |
| Gioăng | Cao su silicon |
| Đặc tính điện | |
| Đặc tính trở kháng | 50 Ohm |
| Dải tần số | DC~3 GHz |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Độ bền điện môi | ≥2500 V rms |
| Điện trở tiếp xúc trung tâm | ≤1,0 mΩ |
| Điện trở tiếp xúc bên ngoài | ≤0,25 mΩ |
| Mất mát chèn | ≤0,12dB@3GHz |
| VSWR | ≤1,08@-3,0GHz |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Chống thấm nước | IP67 |
Hướng dẫn lắp đặt cáp siêu mềm N hoặc 7/16 hoặc 4310 1/2″
Cấu trúc của đầu nối: ( Hình 1 )
A. đai ốc phía trước
Đai ốc B. phía sau
C. gioăng

Kích thước bóc tách được thể hiện trong sơ đồ (Hình 2), cần chú ý trong quá trình bóc tách:
1. Mặt cuối của dây dẫn bên trong cần được vát cạnh.
2. Loại bỏ các tạp chất như cặn đồng và gờ trên bề mặt đầu cáp.

Lắp ráp bộ phận bịt kín: Vặn bộ phận bịt kín vào dọc theo dây dẫn ngoài của cáp như hình minh họa (Hình 3).

Lắp ráp đai ốc phía sau (Hình 3).

Kết hợp đai ốc trước và sau bằng cách vặn như trong sơ đồ (Hình (5)
1. Trước khi vặn, hãy bôi một lớp mỡ bôi trơn lên vòng đệm cao su.
2. Giữ chặt đai ốc phía sau và dây cáp, vặn thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Dùng cờ lê vặn chặt thân vỏ chính vào thân vỏ sau. Việc lắp ráp đã hoàn tất.

Đội ngũ của chúng tôi
Trở thành nơi hiện thực hóa ước mơ của nhân viên! Xây dựng một đội ngũ hạnh phúc hơn, đoàn kết hơn và chuyên nghiệp hơn! Chúng tôi chân thành chào đón các nhà mua hàng nước ngoài liên hệ để hợp tác lâu dài và cùng nhau phát triển.
Giá cả cạnh tranh cố định. Chúng tôi luôn kiên trì theo đuổi sự phát triển các giải pháp, đầu tư nguồn vốn và nhân lực vào việc nâng cấp công nghệ và thúc đẩy cải tiến sản xuất, đáp ứng nhu cầu của khách hàng từ khắp các quốc gia và khu vực.
Đội ngũ của chúng tôi giàu kinh nghiệm trong ngành và có trình độ kỹ thuật cao. 80% thành viên trong nhóm có hơn 5 năm kinh nghiệm làm việc trong lĩnh vực sản phẩm cơ khí. Do đó, chúng tôi rất tự tin mang đến cho quý khách hàng chất lượng và dịch vụ tốt nhất. Trong những năm qua, công ty chúng tôi đã nhận được sự khen ngợi và đánh giá cao từ đông đảo khách hàng cũ và mới, phù hợp với phương châm “chất lượng cao và dịch vụ hoàn hảo”.